உலகின் முதல் முறையாக மனித கறி விற்கும் ஜப்பானிய உணவகம்

0
195
Japan Hotel provide human meat ,Japan provide human meat ,Japan government approval ,Human Meat hotel,Human meat Foods

(Japan Hotel provide human meat)

மனிதனை மனிதன் சாப்பிடும் காலம் தான் இது .அவ்வப்போது இது போன்ற விசித்திரமான செய்திகளை நாம் பார்த்திருப்போம் .ஆனால் மனிதனையே மனிதன் சமைத்து சாப்பிடும் கோரம் எங்காவது நிகழ்ந்தது உண்டா ???

ஜப்பானில் இருக்கும் ஹோட்டல் ஒன்று உலகிலேயே முதல்முறையாக மனித கறி விற்பனை செய்கிறது. மனித கறியில் அவர்கள் வித விதமாக உணவுகள் செய்து விற்பனை செய்கிறார்கள். மேலும் இதற்கு பல வகையில் அவர்கள் விலையும் வைத்து இருக்கிறார்கள். அதேபோல் இதற்கு அந்நாட்டு அரசாங்கம் அங்கீகாரமும் கொடுத்து இருக்கிறது. தற்போது இந்த கடைக்கு சாப்பிட கூட்டம் அலைமோதுகிறது. அவர்களுக்கு எப்படி மனித உடல் கிடைக்கிறது என்ற தகவலும் தற்போது வெளியாகி இருக்கிறது.

ஜப்பானில் இருக்கும் ‘சாப்பாட்டு சகோதர்கள்’ என்ற ஹோட்டல் ஒன்று மனித கறியில் உணவு சமைத்து விற்பனை செய்கிறது. ஜப்பான் அரசு சில நாட்களுக்கு முன்பு மனித கறி விற்பதற்கு அனுமதி அளித்ததை அடுத்து அந்த ஹோட்டல் இந்த முடிவை எடுத்து இருக்கிறது. அவர்கள் இந்த அறிவிப்பை வெளியிட்டவுடன் பலரும் அந்த ஹோட்டலுக்கு படையெடுக்க தொடங்கியுள்ளனர்.

இங்கு விற்கும் மனித கறியில் செய்யப்பட உணவுகள் பல விலைகளில் கிடைக்கிறது. 8000 ரூபாயில் இருந்து உணவுகள் கிடைக்கிறது. அதிகபட்சமாக 80,000 ரூபாய் வரை உணவுகள் கிடைக்கிறது. மேலும் பல விதமான வகைகளில் உணவுகள் சமைக்கப்படுவதாகவும் கூறப்படுகிறது. சூப்களும் செய்யப்படுகிறது.

இந்த நிலையில் இவர்களுக்கு மனித உடல்கள் கிடைக்கும் ரகசியத்தையும் அந்த ஹோட்டல் வெளிப்படுத்தியுள்ளது. அதன்படி ஏற்கனவே இறந்த பின் உடல் விற்பனைக்கு என்று கூறியுள்ளவர்களின் உடலை மட்டுமே அவர்கள் வாங்கி சமைக்கின்றனர். ஒரு உடலை இவர்கள் 8 லட்சம் கொடுத்து வாங்குகின்றனர். மேலும் 30 வயதுக்கும் குறைவான நோய் இல்லாத உடலை மட்டுமே வாங்குகின்றனர்.

தற்போது அந்த ஹோட்டலில் சாப்பிட்ட சில மக்கள் இதுகுறித்து கருத்து வெளியிட்டுள்ளனர். அதன்படி ஒருவர் ”இங்கு உணவுகள் மிகவும் நன்றாக இருக்கிறது. மிகவும் மசாலா தடவி வித்தியாசமாக இருக்கிறது. பன்னி கறி போலவே இருப்பதால் மனித கறியில் எதுவும் வித்தியாசம் தெரியவில்லை” என்று குறிப்பிட்டு இருக்கிறார்.

Related news :

Our Other Websites :

Keyword:Japan Hotel provide human meat

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here