விஜய் டிவியின் பிரபல நட்சத்திரம் திருமண மேடையில் வைத்து கைது : அதிர்ச்சியில் விஜய் டிவி

0
791
Vijay Tv Naveen Arrested Wedding Tamil Gossip 

விஜய் டிவி பல புது முக கலைஞர்களை அறிமுகப்படுத்தி அவர்களின் திறமைகளை உலகுணர செய்வார்கள் .அந்த வகையில் பிரபல கலக்க போவது நிகழ்ச்சி மூலம் பல பேர் பெரிய திரைக்கு சென்று  சாதித்துள்ளார் .சிவகார்த்திகேயன் மற்றும் ரோபோ சங்கர் இதில் உள்ளடங்குவர் (Vijay Tv Naveen Arrested Wedding Tamil Gossip )

இந்நிலையில், கலக்கப்போவது நிகழ்ச்சியின் மூலம் பிரபலம் ஆன நவீன் தற்போது போலீசாரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். நவீன் கடந்த 2016ம் ஆண்டு திவ்யா என்பவரை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார்.

Photo Source by :google

இதற்கிடையில் நவீன், மலேசியாவை சேர்ந்த கிருஷ்ணகுமாரி என்ற பெண்ணை திருமணம் செய்ய முயற்சிசெய்து உள்ளார். இதனை அறிந்த அவரின் மனைவி, தனது கணவரின் இரண்டாவது திருமணம் பற்றி திவ்யா காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளார்.

மேலும் நவீனுக்கும் திவ்யாவிற்கும் நடந்த திருமண ஆவணங்களையும் காவல் நிலையத்தில் கொடுத்து தனக்கு நீதி வழங்குமாறு கேட்டுள்ளார். புகார் மனுவை பெற்று கொன்ற போலீசார்,பின்பற்று காலை நடக்கவிருந்த நவீனின் இரண்டாவது திருமணத்தின் வரவேற்பு நிகழ்ச்சியை நிறுத்தி, நவீனை நிகழ்ச்சி மேடையிலேயே போலீசார் கைது செய்தனர். இந்த விடயம் தமிழ் திரை உலகத்தினரை பெரும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியுள்ளது.

தொடர்ந்தும் விஜய் டிவி பிரபலங்கள் இது போன்ற சர்ச்சைகளில் ஈடுபட்டு வருவதால் விஜய்  டிவியை பல பேர் விமர்சித்து வருகின்றனர்

இன்னும்  பல சுவாரஸ்யமான செய்திகள்

எமது ஏனைய தளங்கள்

Keyword:Vijay Tv Naveen Arrested Wedding Tamil Gossip

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here